Multifunctional Portable LED Work Lights

Takaitaccen Bayani:

Yanzu a cikin kasuwar haske da fitilun fitilun kasuwa mafi shaharar hasken aikin šaukuwa, saboda yana da halaye masu dacewa da kwanciyar hankali, mutane da yawa suna son ɗaukar shi zuwa waje, kamar zango, hasken lambun, da sauransu.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Nau'in madaidaicin samfur

Nau'in haske mai ɗaukar hoto na kamfaninmu, kamar S nau'in sashi, nau'in nau'in L, shingen nadawa; Babban launuka sune rawaya, baki da fari.Hakanan zaka iya zaɓar kowane launi da kake so.

wurin sayar da samfur:

1.Metal goyon bayan yana da kwanciyar hankali, zai iya kula da ma'auni, don haka haske har ma da sakawa
2.Fitilar aiki na waje suna da haske kuma suna adana sararin samaniya.Tare da ƙira mai ɗaukar hoto, za ku iya ɗauka zuwa garejin ku, bayan gida, bitar ku, ɗakin ajiya, zubar, ɗakin studio ko duk inda kuke buƙatar haske.
3.Za a iya daidaita matsayi na mai riƙe haske don ku iya juya hasken 270 digiri sama da ƙasa da digiri 360 daga gefe zuwa gefe.
4.The sashi an rufe shi da soso, wanda yana da m amfani ji kuma ba sauki sa

Haske mai aiki da nau'in S

LED Portable work light (2)

Hasken aiki na nau'in L

LED Portable work light (3)

wurin sayar da samfur:

1.Back tare da waya winding na'urar, m ajiya , Za a iya warware matsalar rashin daidaituwa na USB, Make fitilu da lanterns sami karin m.
2.Adjustable button, zai iya juya goyon bayan 120 digiri, fitilar mariƙin iya juya 360 digiri, don saduwa da lighting bukatun.
3.Za a iya ninkawa da adanawa, sauƙin ɗauka da amfani da waje
4.The sashi an rufe shi da soso, wanda yana da m amfani ji kuma ba sauki sa

Ninka Hasken Aiki tare da winder na USB

LED Portable work light (1)
LED Portable work light (4)

wurin sayar da samfur:

1.Back tare da waya winding na'urar, m ajiya , Za a iya warware matsalar rashin daidaituwa na USB, Make fitilu da lanterns sami karin m.
2.Adjustable button, zai iya juya goyon bayan 120 digiri, fitilar mariƙin iya juya 360 digiri, don saduwa da lighting bukatun.
3.Za a iya ninkawa da adanawa, sauƙin ɗauka da amfani da waje
4.The sashi an rufe shi da soso, wanda yana da m amfani ji kuma ba sauki sa

Siffar Samfurin:

1.IP66 Kiwon Lafiyar Ruwa:
Kyakkyawan aikin hana ruwa, takaddun shaida na IP65, na iya aiki a cikin ruwan sama, dusar ƙanƙara, yanayin zafi ko sanyi, manufa don amfani da waje, aikace-aikace da yawa

2.Excellent Heat Dissipation & Durability:
The m fin irin zafi dissipation zane, zai iya cimma mai kyau sosai zafi dissipation sakamako da kuma tsawaita rayuwar sabis na fitilar.Featured tare da sturdy tempered gilashin, shi ne mai lafiya, m, m tare da musamman kyau haske watsa.

3. Garanti mai inganci:
Muna ba da garanti na shekaru 5.Idan kuna da wasu tambayoyi, don Allah jin daɗin tuntuɓar mu.Muna bin samfuran inganci da samfuran ceton makamashi, kuma koyaushe suna bin alƙawarin. Don Allah ku amince da mu.

LED Portable work light (1)

  • Na baya:
  • Na gaba: