Biyu LED fitilu aiki tare da tripod

Takaitaccen Bayani:

Wannan babban aikin wutar lantarki ne ldare, dace da manyan wurare, kamar filin wasa, sito, filin ƙwallon ƙafa, da dai sauransu;Kuma a cikin haɗin haɗin kai na fitilolin ruwa guda biyu, ya faɗaɗa kewayon hasken, mafi girman kewayon aikace-aikacen.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Me yasahasken aikida matching tripods manufa domin haske?

√ Amfanin amfani da fitilun LED maimakon fitulun halogen na gargajiya ba kawai haske ba ne, har ma da ƙananan kuɗin haske.Hakanan ba sa dumama yanayin aikin kunment lokacin kunnawa na dogon lokaci, kuma baya buƙatar maye gurbin kwararan fitila.

√ Ana iya daidaita shi da kai biyu, gane babban canjin lumen kyauta, don samar muku da ƙarin zaɓuɓɓukan hasken wuta..

√ Mai sauƙin shigarwa, sauƙin ɗauka, kawai kuna buƙatar gyara fitilar, daidaita kusurwar da kuke so, na iya biyan mafi yawan buƙatun hasken ku.

√ Zane mai karimci, daidaitaccen launi mai sauƙi, amfani da kayan ƙazanta marasa ƙazantawa da kayan inganci masu inganci, gaba ɗaya don saduwa da babban dandano.

Siffar Samfurin:

1.SPECS:Dual-karshen Multi-directional LED aiki ldarean yi shi da alumini mai ɗorewa mai ɗorewa don ƙarfi da aminci.Tsaya mai ƙarfi mai ƙarfi yana da sauƙin saitawa da ninka, kuma ldareana iya daidaitawa hagu, dama, sama da ƙasa yadda ake so.Ji daɗin hasken 200W, ingantaccen haske mai inganci.Mafi dacewa ga duk amfanin waje, musamman wuraren aiki da wuraren gini.

2.Mai yawa:Kuna iya daidaita tafiyar tafiya zuwa kowane tsayi da ke ƙasa da wancan.Cire kawukan daga tsayawar tripod kuma ɗauka da shi, ko sanya shi a wani wuri don ƙarin haske kai tsaye.Tsaya cikin sauƙi na naɗewa don lokacin da ba ku amfani da shi.

3.ZABI NA HASKE:Haske sararin ku, hanyar ku.Ana iya kunna/kashe duka fitilu guda ɗaya, kuma a jujjuya su don fuskantar kwatance daban-daban lokaci guda.Haske wurare daban-daban guda biyu lokaci guda ta hanyar daidaita kawunansu, kuma cire kan dual-head don sanya hasken inda kuke buƙata.
  • Na baya:
  • Na gaba: